ผู้หญิงทำไมชอบพูดคับกับกูวะ อ่านมาเขาว่าผู้หญิงเอ็นดู

เก็บกระทู้ไร้ค่า ไม่เป็นปรัชญา ไม่ประเทืองความรู้ หาความบันเทิงไม่ได้ อ่านแล้วน่ารำคาญ

ผู้หญิงทำไมชอบพูดคับกับกูวะ อ่านมาเขาว่าผู้หญิงเอ็นดู

โพสต์โดย เอกรัตน์ สถาปนพงษ์ » พฤหัสฯ. 12 ต.ค. 2017 1:48 pm

ก็อาจจะจริงว่ะ หน้าตากูดูเด็กๆน่ารัก :soodyod: :soodyod:
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอกรัตน์ สถาปนพงษ์

Re: ผู้หญิงทำไมชอบพูดคับกับกูวะ อ่านมาเขาว่าผู้หญิงเอ็นดู

โพสต์โดย juoman100 » พฤหัสฯ. 12 ต.ค. 2017 2:14 pm

ป้าแกเห็นแวบแรกนึกว่ามึงเป็นเด็กผมยังไม่ขึ้นว่ะเลยพูดครับกับมึง มึงสังเกตดูพอแกเห็นหัวล้านมึงเต็มๆนี่ป้าแกเรียกไอ้แปะล้านแน่ :krikri: :krikri: :krikri:
juoman100

Re: ผู้หญิงทำไมชอบพูดคับกับกูวะ อ่านมาเขาว่าผู้หญิงเอ็นดู

โพสต์โดย เอกรัตน์ สถาปนพงษ์ » พฤหัสฯ. 12 ต.ค. 2017 2:29 pm

juoman100 เขียน:ป้าแกเห็นแวบแรกนึกว่ามึงเป็นเด็กผมยังไม่ขึ้นว่ะเลยพูดครับกับมึง มึงสังเกตดูพอแกเห็นหัวล้านมึงเต็มๆนี่ป้าแกเรียกไอ้แปะล้านแน่ :krikri: :krikri: :krikri:

อีดอกมดแม่งอิจฉาความน่ารักกูว่ะ :hahaha: :hahaha: :hahaha: :hahaha: :hahaha:
เอกรัตน์ สถาปนพงษ์

ย้อนกลับไปยัง สุสาน